☆♥.:.•*[Sinhvien0nline9x]*•.:.♥☆
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

hãy để tự em anh nhé!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
bibi
Binh Nhất
Binh Nhất
bibi

Birthday : 07/03/1991
Danh tiếng : 10
Danh hiệu
Level: Binh Nhất
Danh vọng:18
Tài năng:33

hãy để tự em anh nhé! _
Bài gửiTiêu đề: hãy để tự em anh nhé!   hãy để tự em anh nhé! New_icons_023/11/2011, 18:17

Mình yêu nhau đã được bao lâu rồi anh nhỉ? Hình như tới noel này là tròn một năm đó anh ah. Cũng khá là nhanh anh phải không anh. Nhớ lần đầu tiên gặp anh, nhìn anh mà em thấy mắc cười lắm. Phải tả sao cho anh hiểu nhỉ. Lúc đó mặt anh ngố lắm, không phải hơi ngố đâu mà rất là ngố, không chỉ vậy mà những cử chỉ, hành động của anh đều nổi bật lên sự ngố kìa hì, đưa tay trên đầu gãi gãi vài cái, ánh mắt ngại ngùng không dám nhìn thẳng vào mất em. ủa anh đang ngại gì ở em ah. (em tưởng tượng giờ mà đang ngồi cùng anh chắc em bị xử đẹp luôn quá nhưng mà may quá em đang ngồi mình xử anh thì có hi). Cũng đúng mà lần đầu gặp ai mà không ngại chứ, em cũng ngại lắm chứ bộ nhưng em giả bộ bình thường làm như không có chuyện gì trước mặt anh thui hi ( kinh nghiệm em đày mình đầu non nớn như người nào đâu ah hii). Anh biết không thật sự em không thích nguồn gốc của anh tí nào đâu. Ai bảo anh sinh ra ở đó làm chi chứ. Vì em nghe giang hồ đồn con trai quê đó khó tính mà gia trưởng nữa nên em ghét lắm luôn. Nhưng không hiễu sao ngay từ buổi đầu tiên trò chuyện em lại bị hấp dẫn như vậy. anh đừng nghĩ là mình đẹp trai, phong độ gì nghe vì thật sự anh đâu có thế xấu trai thì có hehe nhưng mà cách nói chuyện của anh làm em thấy thích thú không phải vì những câu nói bay bổng khen em đẹp gì gì đó đâu vì nếu anh nói vậy thì chắc chắn đang xạo mỏ rồi vì em dễ thương chứ không có đẹp (bạn em nhận xét thế đó chứ không phải em tự khen mình đâu nge hehe). Anh thật thà chất phát tới từng tí một mà em lại rất thích những người con trai như vậy. có phải ai đó nói cho anh biết điều đó không thế để em phải ra nông nổi này hả hn? Em gặp anh chỉ vì một điều duy nhất anh biết rồi đúng không vì giọng anh nghe qua điện thoại dễ thương thật. em kết anh ở điểm đó đó. Đừng chảnh nghe, mình em cảm thấy vậy thôi àh dừng có ra đường khoe khoang mình thế này thế kia là dễ bị xử lắm đó lúc đấy em không chịu trách nhiệm đâu hi.Nhưng mà hơi bị khó nghe nha cho tới giờ này mà nhiều lúc anh nói em cũng không hiễu gì cả phải hỏi đi hỏi lại mới biết là anh đang nói gì. Anh thấy mình kém chưa. Khả năng truyền đạt thông tin cùi bắp thế đó. Lo sửa đổi chút đi nghe em nghe mà không hiễu nữa là phạt anh cõng em đi mấy ngàn m cho biết mặt đó, nhưng em nói vậy thì anh chỉ hơi chỉnh tí thôi nha chứ biến giọng là em bỏ anh theo người khác đó. Em có nhiều mối anh biết rồi còn gì hehe. Lúc đó anh ráng mà chịu àh em vô tội hihi.
Mà yêu nhau lâu vậy em mới phát hiện ra một điều là tính anh hơi giống em ngày xưa nghe. Bây giờ thì em đổi tính đó rồi àh, anh cũng đổi đi không là phải năn nỉ em hít dỗi dài dài đó. Báo động cho anh biết rồi đó. Trước giờ em chỉ nghĩ nói là sẽ làm được nhưng không phải vậy anh àh, nói càng nhiều thì làm chẳng được bao nhiêu đâu nên em không muốn anh hỏi em như vậy đâu, em cảm giác như anh không tin tưởng em vậy, em muốn thể hiện bằng một cái gì đó thật thiết thực để anh cảm nhận chứ không chỉ biết ở đó mà nói thôi đâu. Mà anh của em trẻ con nữa cơ làm không chắc không chịu đâu nên em sẽ phối hợp cả hai vậy vừa nói vừa làm nha. Không có người ta lại cảm thấy người kia xa cách mình. Đồng ý với suy ngĩ của em anh nhé hi. Mình hợp nhau về khoản này lắm mà nên em tin anh sẽ dễ dàng chấp nhận thôi.
Anh nói rằng lời em nói là động lực cho anh và em mang tới niềm vui cho anh thì lí do gì em lại không làm phải không anh. Nhưng anh ơi em muốn rằng em sẽ tự mình mang đến điều đó cho anh chứ không phải để anh hỏi em mới lò dò nói thì em thấy mình vô tâm và thấy thương anh lắm vì suốt ngày cứ phài nhắc em hoài. Chỉ chuyện nhỏ này thôi mà hai đứa mình cũng lời ra tiếng vào mà hình như tại anh thì đúng hơn đó ,ai biểu cứ nhắc em hoài chi cho em nổi cáu hả. em xấu tính lắm không biết àh chọc người ta thì hả hê chứ người ta chọc là em không nhịn được đâu. Trước tới giờ em tưởng mình dễ tính, dễ chịu lắm chứ mặc dù bạn em bảo em không phải như thế em là đồ gê gớm nhưng em vẫn không tin mình thế em nghĩ chúng nó đùa thôi hii. Nhưng mà yêu anh em mới thấy khả năng tiềm ẩn của em lại kinh khủng thế mà anh là người phát hiện ra nó chứ đậu. lại tại anh nữa nghe em vô tội hi. Công nhận anh giỏi tìm kiếm và giỏi chịu đựng thiệt đó. Anh học bí kíp này ở đâu ra thế truyền cho em tí làm vốn đi sau này em có bí kíp gì cũng chia sẽ cho anh một ít. Nhé anh hihi. Em nói rồi mà yêu em thì phải chấp nhận mọi tật xấu của em thôi đặc biệt là tính khó bảo, ương ướng, cứng đầu…anh nói em đó chứ không phải em nhận xét bản thân thế đâu. Có ai như anh không nhỉ chê em đủ điều vậy đó nhưng mà anh nhớ nè em xấu nhiều hay ít thì cũng cứ là người yêu anh thôi chứ không phải thành người yêu ai khác và anh là người duy nhất lãnh hậu quả do em gây ra nhưng anh lại là emzym xúc tác chứ đâu keke. Vậy nên anh giữ cho em tí nét đẹp con gái nhé đừng nói em xấu thế nữa em giận là xấu nữa nữa cho anh coi lúc đó anh tha hồ mà hưởng đó hehe.
Nhưng mà em có tính thương người lắm anh àh đã thương thí phải thương cho chót không thì áy náy, cắn rứt lương tâm lắm luôn đó nên anh muốn em thương bao nhiêu em cũng chịu hết. về khoản này thì em nhường anh một bước đó, anh thấy em tốt tính chưa. Có hãnh diện khi người yêu biết điều thế không hn ? chắc nhiều lắm lun nhỉ hehe.
Em chỉ muốn nói chừng đó với anh thôi. Không phải hết chuyện để nói nghe em còn nhiều lắm nói mấy ngày mấy đêm cũng không vơi tí nào đâu nhưng mà em muốn nói trực tiếp cho anh biết cơ có gì bức xúc khua chân múa tay cũng dể phải không anh. Vậy nha hn của ml hi.
Ml … hn !!!

Chữ ký của bibi
key2004
Binh Nhất
Binh Nhất
key2004

Birthday : 20/04/1992
Danh hiệu
Danh vọng:14
Tài năng:32

hãy để tự em anh nhé! _
Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để tự em anh nhé!   hãy để tự em anh nhé! New_icons_023/11/2011, 19:57

dễ thương ghê!

Chữ ký của key2004
tutin_cothua
Mới Nhập Ngũ
Mới Nhập Ngũ
tutin_cothua

Birthday : 14/03/1991
Danh hiệu
Level: Mới Nhập Ngũ
Danh vọng:1

hãy để tự em anh nhé! _
Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để tự em anh nhé!   hãy để tự em anh nhé! New_icons_023/11/2011, 20:03

Chào bibi, mình có tình cờ đọc được bài viết của bạn. Phải nói rằng bài viết được viết lên từ chính cảm xúc nên thật là xúc động. Ước gì mình có được người yêu như bạn. hix. Tình yêu của 2 bạn đẹp thiệt đó, hãy cố gắng giữ lấy nhá!
P/s : nói nhỏ nha, mình tự tin có thừa mà thấy bibi cũng còn thừa hơn tớ xíu xíu đấy nhé! Có nhiều người theo thì cũng đừng nói nhé, vì k tốt đâu. người ấy mà nghe được sẽ ghen và mọi người ném đá đấy Lè lưởi Lè lưởi .
bạn nên dùng từ ngữ trau chuốt 1 tý, bài viết sẽ được tình cảm hơn và người đọc thấy dễ chịu hơn.

Chữ ký của tutin_cothua
the_duyet
Trung Tá
Trung Tá
the_duyet

Birthday : 25/09/1991
Danh hiệu
Level: Trung Tá
Danh vọng:262

hãy để tự em anh nhé! _
Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để tự em anh nhé!   hãy để tự em anh nhé! New_icons_023/11/2011, 20:57

giờ mới nhận rà là bạn ML nhà ta rạt rào cảm xúc vậy đó hjhj
có cần d làm nhà truyên thông tin ko??? ý quên nói trực tiếp rùi nhỉ hjhj
chúc cho ML và ng ấy luôn được hạnh phúc!!!!!!

Chữ ký của the_duyet
vocong
Hạ Sĩ
Hạ Sĩ
vocong

Birthday : 07/05/1992
Danh tiếng : 15
Danh hiệu
Level: Hạ Sĩ
Danh vọng:31
Tài năng:31

hãy để tự em anh nhé! _
Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để tự em anh nhé!   hãy để tự em anh nhé! New_icons_023/11/2011, 21:56

hic hic ước j ........

Chữ ký của vocong
http://class12a1.co.cc
bibi
Binh Nhất
Binh Nhất
bibi

Danh hiệu

hãy để tự em anh nhé! _
Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để tự em anh nhé!   hãy để tự em anh nhé! New_icons_023/11/2011, 23:50

cảm ơn mọi người nhiều nge hi

Chữ ký của bibi
manhcuong_ueh
MOD
MOD
manhcuong_ueh

Birthday : 12/08/1992
Danh tiếng : 2
Danh hiệu
Level: MOD
Danh vọng:111

hãy để tự em anh nhé! _
Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để tự em anh nhé!   hãy để tự em anh nhé! New_icons_024/11/2011, 11:12

Tròn mắt Wow!
bài viết thật ngọt ngào.
haiz khi nào mới có người viết thế cho mình nhỉ.
Ai là người yêu của bibi chắc hẳn hạnh phúc lắm đây.
À mà góp ý bibi, lần sau viết bài thì cách đoạn ra cho người đọc dễ nhìn nhé, nhiều lúc đang đọc mà nhìn chỗ khác nhìn vào tìm chỗ vừa đọc k thấy nữa . Lo lắng
bibi viết 1 đoạn dài như vậy thì người đọc nhìn vào cũng...ngán! Tròn mắt Tròn mắt Mơ hồ Mơ hồ
rút kinh nghiệm nhá.
have fun!

Chữ ký của manhcuong_ueh
bibi
Binh Nhất
Binh Nhất
bibi

Danh hiệu

hãy để tự em anh nhé! _
Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để tự em anh nhé!   hãy để tự em anh nhé! New_icons_026/11/2011, 18:49

uhm. lần sau là viết không cách ra lun cho mọi người đọc nge hehe

Chữ ký của bibi
manhcuong_ueh
MOD
MOD
manhcuong_ueh

Birthday : 12/08/1992
Danh tiếng : 2
Danh hiệu
Danh vọng:111

hãy để tự em anh nhé! _
Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để tự em anh nhé!   hãy để tự em anh nhé! New_icons_026/11/2011, 19:16

bibi đã viết:
uhm. lần sau là viết không cách ra lun cho mọi người đọc nge hehe
Góp ý nghiêm túc mà sao rep ngộ z!
à giờ thì mới biết bibi là ai Ngạc nhiên
Viết sao là quyền tự do ngôn luận của Bibi, đọc hay k là quyền tự do của tụi này Mệt mỏi Cười lăn bò Cười lăn bò Cười lăn bò Cười lăn bò

Chữ ký của manhcuong_ueh
RB
Binh Nhất
Binh Nhất
RB

Birthday : 23/05/1991
Danh hiệu
Danh vọng:13

hãy để tự em anh nhé! _
Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để tự em anh nhé!   hãy để tự em anh nhé! New_icons_027/11/2011, 19:35

ái chà hấp dẫn quá! bày đặt giả bộ ngây thơ nũa chứ:"hình như tới noel là tròn 1 năm đó a ah" sax chắc chắn rồi còn bày đặt hình như. t định nhỏ to tâm sự với m thôi nhưng thấy vậy là "hiền" với m quá. thông báo cho m z "rễ" biết k mời 2 đứa ta đi ăn thì noel miễn bước chân ra khỏi phòng hehe Ngầu Cười há miệng

Chữ ký của RB
vietcuong_bp
MOD
MOD
vietcuong_bp

Birthday : 09/09/1991
Danh hiệu
Danh vọng:30

hãy để tự em anh nhé! _
Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để tự em anh nhé!   hãy để tự em anh nhé! New_icons_027/11/2011, 23:37

Ước gì mình là anh ý :> Ước gì có 1 ngày người con gái mình thương yêu viết nên những dòng tâm sự này nhỉ ^^.Nhưng dù sao cũng chúc H lun lun hạnh phúc là ok rùi Chut chut

Chữ ký của vietcuong_bp
BichViet
Binh Nhất
Binh Nhất
BichViet

Birthday : 04/03/1991
Danh hiệu
Danh vọng:12

hãy để tự em anh nhé! _
Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để tự em anh nhé!   hãy để tự em anh nhé! New_icons_0213/12/2011, 13:49

"minh yeu nhau duoc bao lau roi anh nhi???hinh nhu toi Noel nay la tron 1 nam do anh ak!".hihi chia vui voi H. 3 nam xa truong k phai la 1 khoang time dai,nhung cung k wa ngan de minh hieu nhau hon H nhi! Luat giang ho giua tp bon be bon chen va toan tinh,duong nhu da lam H cua V truong thanh hon ne,chin chan ne va rat la manh me nua (k mit uot nhu truoc) hihi Cười há miệng ,nhung k co su hi nao ma k dau don,k co su thay doi nao ma k phai tra gia ca H ak! hay cho minh mot "khoảng lặng" H nhé! hihi ak! k tinh ra mat ngta chac??????

Chữ ký của BichViet
quynhrom_93
Hạ Sĩ
Hạ Sĩ
quynhrom_93

Birthday : 08/04/1993
Danh hiệu
Level: Hạ Sĩ
Danh vọng:29

hãy để tự em anh nhé! _
Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để tự em anh nhé!   hãy để tự em anh nhé! New_icons_0213/12/2011, 15:44

em nghĩ các bác thôi ngưỡng mộ người ta mà đi tìm cho mình 1 nửa cho mình thì hơn.giờ em mới nhận ra là 4rum mình ế đồng loạt như zị Cười lăn bò Cười lăn bò Cười lăn bò

Chữ ký của quynhrom_93
bibi
Binh Nhất
Binh Nhất
bibi

Danh hiệu

hãy để tự em anh nhé! _
Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để tự em anh nhé!   hãy để tự em anh nhé! New_icons_0215/12/2011, 23:33

hehe. pe ghê nhỉ lục lọi đâu ra hay vậy. cái ni lâu lắm rùi mà. khi nào 2 đứa mình gặp rồi tính nha hiiii

Chữ ký của bibi
Sponsored content

Danh hiệu
Level:
Danh vọng:
Tài năng:

hãy để tự em anh nhé! _
Bài gửiTiêu đề: Re: hãy để tự em anh nhé!   hãy để tự em anh nhé! New_icons_02

Chữ ký của Sponsored content

hãy để tự em anh nhé!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang