☆♥.:.•*[Sinhvien0nline9x]*•.:.♥☆
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Chào anh, người con trai em yêu... như muối tiêu!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
quynhrom_93
Hạ Sĩ
Hạ Sĩ
quynhrom_93

Birthday : 08/04/1993
Danh tiếng : 10
Danh hiệu
Level: Hạ Sĩ
Danh vọng:29
Tài năng:30

Chào anh, người con trai em yêu... như muối tiêu!! _
Bài gửiTiêu đề: Chào anh, người con trai em yêu... như muối tiêu!!   Chào anh, người con trai em yêu... như muối tiêu!! New_icons_0226/11/2011, 17:48

Chào anh, người con trai em yêu... như muối tiêu!!!

một ngày buồn như con chuồn chuồn , tháng chán như con cá rán, năm đen như con mèo hen.
anh yêu dấu, người anh như cái đấu, tóc anh xù như lông gấu, tuy anh hơi cá sấu nhưng em vẫn yêu anh nung nấu. Ðêm nay trăng cao tít mít, em ngồi cong đít viết thư cho anh, không gian bốn bề im ắng chỉ có tiếng ếch kêu và âm thanh như tiếng đàn violon du dương nhẹ nhàng của đàn muỗi đang vây quanh em .anh có biết rằng em nhớ anh nhiều lắm không? em ăn không ngon nhưng ngủ như điên, em đi giầy quên đi tất, ăn sáng quên đánh răng, em dùng xăng vo gạo, em khờ khạo cũng chỉ vì yêu anh đó.

Khổ thân em khi chúng bạn toàn là những đứa không có nhà phải ở trong biệt thự, không có xe đạp mà phải ngồi lăncuđơ, không có tiền mà phải xài card.

em thì cái gì cũng có chỉ không có mỗi tiền. em xin tình nguyện dâng hiến cho em tấm thân trong trắng như tờ giấy than của em cho anh. Tấm thân của em tuy đang mang trong người hai dòng máu nhưng vẫn còn là hàng xài được một số thứ. em chỉ muốn những gì của anh là của em và những gì của em là của riêng, ủa nhầm là của chung. anh có biết rằng em yêu anh từ khi em thấy anh lon ton như con *** con cùng mấy đứa bạn cùng là lũ quỷ cái đánh 1 thằng bạn nhỏ xíu. em sẽ làm tất cả để cho anh vui.

Ranh ngôn có câu : "Không có việc gì khó, chỉ sợ tiền không nhiều, đào cống và lấp bể, cố làm cũng thành không". anh đừng buồn vì những lời bạn em nói nhé, nó nói anh :" Nhìn xa cứ tưởng con người, nhìn gần mới biết đười ươi xổng chuồng". em đau lắm nhưng không sao, bôi cao sẽ khỏi , không khỏi ăn tỏi sẽ hết, không hết cho chết là vừa. Về nhà em không nuốt trôi cơm cố gắng lắm mới chỉ có 6 bát phở. Một lần và mãi mãi em muốn nói với anh rằng em yêu anh như que kem mút dở, như dưa bở với đường, như lọ tương ngâm cà pháo, như con báo với cánh rừng, như muối vừng với lạc, như lão Hạc với con *** vàng ...

Thôi mệt quá rồi em đành phanh bút ở đây. Chào anh và yêu anh nhiều, chúc anh gặp nhiều ác mộng, em sẽ hiện ra để cùng anh chạy trốn Đá lông nheo

Chữ ký của quynhrom_93
quynhrom_93
Hạ Sĩ
Hạ Sĩ
quynhrom_93

Birthday : 08/04/1993
Danh tiếng : 10
Danh hiệu
Level: Hạ Sĩ
Danh vọng:29
Tài năng:30

Chào anh, người con trai em yêu... như muối tiêu!! _
Bài gửiTiêu đề: Re: Chào anh, người con trai em yêu... như muối tiêu!!   Chào anh, người con trai em yêu... như muối tiêu!! New_icons_0226/11/2011, 17:50

đồng bào đọc xong cho xin ý kiến nhá Vui vẻ

Chữ ký của quynhrom_93

Chào anh, người con trai em yêu... như muối tiêu!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang