☆♥.:.•*[Sinhvien0nline9x]*•.:.♥☆
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Bạn đã yêu thực sự ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
bibi
Binh Nhất
Binh Nhất
bibi

Birthday : 07/03/1991
Danh tiếng : 10
Danh hiệu
Level: Binh Nhất
Danh vọng:18
Tài năng:33

Bạn đã yêu thực sự ? _
Bài gửiTiêu đề: Bạn đã yêu thực sự ?   Bạn đã yêu thực sự ? New_icons_0225/6/2011, 21:31

Nếu như bạn yêu thât sự… bạn sẽ luôn mỉm cười thật tươi mỗi khi nhận quà của người đó cho dù nó nhỏ thế nào.
Nếu như bạn yêu thật sự… bạn sẽ nghĩ đến người đó đầu tiên lúc bạn thức dậy và trước lúc đi ngủ.
Nếu như bạn yêu thật sự… bạn sẽ cảm thấy vui khi ở bên cạnh người ấy dù chỉ là ngồi im lặng
Nếu như bạn yêu thật sự… bạn sẽ luôn nghĩ đến người đó đầu tiên khi quyết định bất cứ việc gì.
Nếu như bạn yêu thật sự… bạn sẽ tha thứ cho những lỗi lầm nhỏ của họ 1 cách dễ dàng.
Nếu như bạn yêu thật sự… bạn sẽ muốn gặp người đó thật nhiều những lúc bạn mệt mỏi và yếu đuối nhất.
Nếu như bạn yêu thật sự… bạn sẽ muốn nắm tay người đó mãi không buông.
Nếu như bạn yêu thật sự… bạn sẽ muốn quan tâm người đó thật nhiều.
Nếu như bạn yêu thật sự… bạn sẽ để họ ra đi nếu như đó mới là hạnh phúc thật sự mà họ cần.
Nếu bạn thật sự yêu…bạn sẽ nghĩ là họ đang bận nêu như không thấy họ nhắn tin cho bạn
Nếu bạn thật sự yêu …bạn sẽ thấy nhớ kinh khủng khi vừa gặp người đó xong
Nếu bạn thật sự yêu…bạn sẽ làm những việc trước kia bạn cảm thấy điên rồ chỉ vì muốn người đó vui
Nếu bạn thật sự yêu…bạn sẽ rất muốn thể hiện những cử chỉ quan tâm đến người đó trước mặt mọi người
Nếu bạn thật sự yêu…bạn sẽ khóc vì người ấy vì những lý do rất là trẻ con
Nếu bạn thât sự yêu…bạn sẽ thấy mình thật nhỏ bé và yếu đuối trước người ấy rất nhiều mặc dù bạn là người mạnh mẽ thế nào
Nếu bạn thật sự yêu...bạn sẽ buồn hay gen tị nếu ánh mắt, nụ cười của người đó đang dành cho người khác
Nếu bạn thật sự yêu…bạn sẽ thấy tim mình đập nhanh vì những lời nói yêu thương, quan tâm bạn ngọt ngào và rất nhẹ nhàng
Nếu bạn thật sự yêu…bạn sẽ vui nhất khi đi bên người đó và bỏ mặc những lời chê bai người đó về ngoại hình vì BẠN YÊU CHÍNH CON NGƯỜI HỌ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!hihihih..............................................................hi
Nếu bạn thật sự yêu…bạn sẽ muốn kể tất cả những việc xảy ra trong ngày của bạn cho người ta nghe dù những chuyện đó rất bình thường.
Nếu bạn thật sự yêu…bạn sẽ trân trọng và ngắm những món quà của người đó mãi mà không thấy chán
Nếu bạn thật sự yêu…bạn sẽ nói thật những gì bạn đang nghĩ cho người đó biết
Nếu bạn thật sự yêu………….bạn sẽ dần cảm nhận được chỉ cần bạn cho người đó và cho chính bạn cơ hội.
Nếu bạn yêu thật sự….những mâu thuẫn giữa hai người sẽ là cơ hội để hiểu nhau hơn.
Nếu bạn yêu thực sự….người ta buồn bạn cũng chẳng vui tí nào
Nếu bạn yêu thực sự…..những giây phút hai bạn ở bên nhau bạn chỉ muốn nó trôi qua thật chậm và có thể thời gian ngừng trôi càng tốt
Nếu bạn yêu thật sự….bạn cũng rất thích chọc tức người ta
nếu bạn yêu thực sự....bạn sẽ rất thích tra tấn người ta như nhéo yêu cho người ta đau để bạn hả hê hehe
Nếu bạn thật sự yêu…bạn sẽ cảm thấy vui khi người ta chửi yêu bạn hay gọi bạn bằng những cái tên ngộ nghĩnh
Nếu bạn thật sự yêu…bạn sẽ rất thích được người đó làm những gì đặc biệt mà chỉ dành mãi mãi cho mình bạn
Nếu bạn yêu thật sự….bạn sẽ rất nhớ những khoảnh khắc hai người bên nhau
Nếu bạn thật sự yêu…bạn sẽ mơ thấy người đó nhiều nhất, trong giấc mơ bạn là người hạnh phúc nhất thế gian này
Nếu bạn thật sự yêu…bạn sẽ thấy tim mình đập loạn nhịp có khi chỉ vì 1 hành động nhỏ nhất của người đó là vuốt tóc bạn
Nếu bạn thật sự yêu…bạn sẽ thấy an toàn và bình yên nhất khi ở bên người ấy
Nếu bạn thật sự yêu…bạn sẽ lo lắng đến mức không thể làm được việc gì khi biết người đó đang gặp rắc rối mà bạn không thể đến bên cạnh.
Nếu bạn thật sư yêu…bạn sẽ nhớ đến người ấy, nhớ những lúc 2 người bên nhau khi bất chợt thấy 1 cặp đôi nào đó
Nếu bạn thật sự yêu…bạn sẽ nghĩ đến tương lai hạnh phúc của hai người
...
chúc mọi người hạnh phúc và may mắn trong tình yêu hihi

Chữ ký của bibi
the_duyet
Trung Tá
Trung Tá
the_duyet

Birthday : 25/09/1991
Danh hiệu
Level: Trung Tá
Danh vọng:262
Tài năng:32

Bạn đã yêu thực sự ? _
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã yêu thực sự ?   Bạn đã yêu thực sự ? New_icons_0229/6/2011, 13:57

bạn bibi nhà ta yêu thực rùi hjhj

Chữ ký của the_duyet
pesop_9x
Hạ Sĩ
Hạ Sĩ
pesop_9x

Birthday : 18/02/1991
Danh hiệu
Level: Hạ Sĩ
Danh vọng:37

Bạn đã yêu thực sự ? _
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã yêu thực sự ?   Bạn đã yêu thực sự ? New_icons_0229/6/2011, 20:49

nếu thực sự rất rất gét 1 người thì có gọi là yêu hk nhỉ???............ Là sao

Chữ ký của pesop_9x
http://zing.vn
l0v3m0nn3y
Thượng Sĩ
Thượng Sĩ

Birthday : 17/11/1991
Danh tiếng : 21
Danh hiệu
Level: Thượng Sĩ
Danh vọng:66

Bạn đã yêu thực sự ? _
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã yêu thực sự ?   Bạn đã yêu thực sự ? New_icons_0230/6/2011, 14:54

nếu thật sự yêu mà phải như thế thì tớ xin chào thua. tớ CHẮC chẳng bao giờ mà yêu thực sự được hết!
----------chống chỉ định pesop ném đá-------------------Đá lông nheo)

Chữ ký của l0v3m0nn3y
manhcuong_ueh
MOD
MOD
manhcuong_ueh

Birthday : 12/08/1992
Danh tiếng : 2
Danh hiệu
Level: MOD
Danh vọng:111
Tài năng:31

Bạn đã yêu thực sự ? _
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã yêu thực sự ?   Bạn đã yêu thực sự ? New_icons_021/7/2011, 18:29

Sau khi đọc xong, mình cảm thấy ghen tỵ với bibi quá. Vui vẻ giật mình nhìn lại, mình chưa yêu thật sự mất rồi!

Chữ ký của manhcuong_ueh
bibi
Binh Nhất
Binh Nhất
bibi

Danh hiệu

Bạn đã yêu thực sự ? _
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã yêu thực sự ?   Bạn đã yêu thực sự ? New_icons_021/7/2011, 23:25

mỗi người có cảm nhận riêng về tình yêu mà. những gì bibi nói là suy nghĩ ko chỉ riêng cá nhân mình mà còn nhiều người nữa hi

Chữ ký của bibi
bibi
Binh Nhất
Binh Nhất
bibi

Danh hiệu

Bạn đã yêu thực sự ? _
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã yêu thực sự ?   Bạn đã yêu thực sự ? New_icons_021/7/2011, 23:28

ghét của nào trời trao của đó đấy pesop hehe

Chữ ký của bibi
pesop_9x
Hạ Sĩ
Hạ Sĩ
pesop_9x

Danh hiệu

Bạn đã yêu thực sự ? _
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã yêu thực sự ?   Bạn đã yêu thực sự ? New_icons_022/7/2011, 11:26

không mong zay đau bạn ơi!!!!!!
Thanh Lùn nhỉ!!!............. Cười nhăn răng

Chữ ký của pesop_9x
l0v3m0nn3y
Thượng Sĩ
Thượng Sĩ

Birthday : 17/11/1991
Danh tiếng : 21
Danh hiệu
Danh vọng:66

Bạn đã yêu thực sự ? _
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã yêu thực sự ?   Bạn đã yêu thực sự ? New_icons_022/7/2011, 19:51

@pepsop: lão phu biết là cô thế nào cũng ném đá lão mà. thấy lão nói đúng ko :D :D
cơ mà cô ghét tại hạ lắm hả ??? sao đá đểu nhau hoài thế Ngạc nhiên

Chữ ký của l0v3m0nn3y
pesop_9x
Hạ Sĩ
Hạ Sĩ
pesop_9x

Danh hiệu

Bạn đã yêu thực sự ? _
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã yêu thực sự ?   Bạn đã yêu thực sự ? New_icons_027/7/2011, 11:25

ô...ô..ô...sao anh Thanh cứ nghĩ bậy cho bạn bè thế nhỉ....ai nói gét anh hồi nào cơ chứ Cười nhăn răng
pe1 iu anh nhứt nhứt lun mà. Yêu thế ...sao anh hk hỉu cho "tấm lòng bé nhỏ" của pe dzay.... Cười lăn bò

Chữ ký của pesop_9x
lotus_dlkttp
Thượng Sĩ
Thượng Sĩ
lotus_dlkttp

Birthday : 22/09/1991
Danh hiệu
Danh vọng:63

Bạn đã yêu thực sự ? _
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã yêu thực sự ?   Bạn đã yêu thực sự ? New_icons_0228/8/2011, 14:45

Có thật là ghét của nào trời trao của đấy k pà kon?!

Chữ ký của lotus_dlkttp
the_duyet
Trung Tá
Trung Tá
the_duyet

Birthday : 25/09/1991
Danh hiệu
Level: Trung Tá
Danh vọng:262

Bạn đã yêu thực sự ? _
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã yêu thực sự ?   Bạn đã yêu thực sự ? New_icons_0229/8/2011, 13:31

hinh như la vậy thi phải ????????
có ai biết ko nhỉ ????

Chữ ký của the_duyet
lotus_dlkttp
Thượng Sĩ
Thượng Sĩ
lotus_dlkttp

Birthday : 22/09/1991
Danh hiệu
Danh vọng:63

Bạn đã yêu thực sự ? _
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã yêu thực sự ?   Bạn đã yêu thực sự ? New_icons_0230/8/2011, 08:43

vậy thì phải thay đổi cách suy nghĩ ùi, phải iu thương mọi ng nhìu nhìu nữa hihi Cười nhăn răng

Chữ ký của lotus_dlkttp
cold_heart
MOD
MOD
cold_heart

Birthday : 14/02/1991
Danh tiếng : 0
Danh hiệu
Level: MOD
Danh vọng:85

Bạn đã yêu thực sự ? _
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã yêu thực sự ?   Bạn đã yêu thực sự ? New_icons_0211/9/2011, 11:57

luôn mỉm cười thật tươi mỗi khi nhận quà của người đó =>chưa bao giờ đc con ma nào tặng quà!
nghĩ đến người đó đầu tiên lúc bạn thức dậy và trước lúc đi ngủ.=>lúc thức dậy và trước lúc đi ngủ chỉ nhớ phải đánh răng
cảm thấy vui khi ở bên cạnh người ấy dù chỉ là ngồi im lặng =>cái này còn tuỳ thời tiết
luôn nghĩ đến người đó đầu tiên khi quyết định bất cứ việc gì.=>ko bao giờ
tha thứ cho những lỗi lầm nhỏ của họ 1 cách dễ dàng.=>làm gì có chuyện vay mà không trả
muốn gặp người đó thật nhiều những lúc bạn mệt mỏi và yếu đuối nhất.=>lúc đó chỉ muốn nghe nhạc và đi ngủ
muốn nắm tay người đó mãi không buông.=>mình chỉ thích cầm chuột mãi không buông thôi Cười há miệng
muốn quan tâm người đó thật nhiều.=>nếu người ta quan tâm mình thì mình đáp lại thôi
để họ ra đi nếu như đó mới là hạnh phúc thật sự mà họ cần.=>níu kéo sợ rách áo ko có tiền mà đền
nghĩ là họ đang bận nêu như không thấy họ nhắn tin cho bạn=>lần sau thì đừng có mong nhận đc tin nhắn!
thấy nhớ kinh khủng khi vừa gặp người đó xong=> cái này thì....dư bộ nhớ quá Cười há miệng
làm những việc trước kia bạn cảm thấy điên rồ chỉ vì muốn người đó vui=> không bao giờ
rất muốn thể hiện những cử chỉ quan tâm đến người đó trước mặt mọi người => Ai chà! ngại chết đi đc Cười nhăn răng
khóc vì người ấy vì những lý do rất là trẻ con=>Quên đi nhé!
thấy mình thật nhỏ bé và yếu đuối trước người ấy rất nhiều mặc dù bạn là người mạnh mẽ thế nào=> lúc đó đang bị bệnh Cười há miệng
buồn hay gen tị nếu ánh mắt, nụ cười của người đó đang dành cho người khác=>hình như cái này có 1 ít thì phải
thấy tim mình đập nhanh vì những lời nói yêu thương, quan tâm bạn ngọt ngào và rất nhẹ nhàng=>Bình thường như cân đường hộp sữa
muốn kể tất cả những việc xảy ra trong ngày của bạn cho người ta nghe dù những chuyện đó rất bình thường.=>chắc là hôm đó ăn nhầm khoai môn! Cười nhăn răng
trân trọng và ngắm những món quà của người đó mãi mà không thấy chán=>như đã nói ở trên
nói thật những gì bạn đang nghĩ cho người đó biết=>nói thật thì ko tin, nói dối thì tin như điếu đổ, chịu Buồn ngủ
người ta buồn bạn cũng chẳng vui tí nào =>người ta buồn thì mình cười Cười lăn bò
những giây phút hai bạn ở bên nhau bạn chỉ muốn nó trôi qua thật chậm và có thể thời gian ngừng trôi càng tốt =>cái này chỉ đúng khi ngồi với my computer
rất thích chọc tức người ta =>cực kì thích Cười há miệng
rất thích tra tấn người ta như nhéo yêu cho người ta đau để bạn hả hê hehe=>nhéo cho tím tái cả tuần liền có phải là nhéo yêu ko nhỉ
cảm thấy vui khi người ta chửi yêu bạn hay gọi bạn bằng những cái tên ngộ nghĩnh=> con bé này ứ muốn sống thì phải ?
mơ thấy người đó nhiều nhất, trong giấc mơ bạn là người hạnh phúc nhất thế gian này=>đã ngủ thì không biết trời đất
thấy tim mình đập loạn nhịp có khi chỉ vì 1 hành động nhỏ nhất của người đó là vuốt tóc bạn=> tim vẫn đập bình thường như cân đường hộp sữa

xin hỏi chủ thớt là tính mình như vậy liệu có đc sống tự do mãi ko vậy ? mình sợ vô tù lắm

Chữ ký của cold_heart
Sponsored content

Danh hiệu
Level:
Danh vọng:
Tài năng:

Bạn đã yêu thực sự ? _
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã yêu thực sự ?   Bạn đã yêu thực sự ? New_icons_02

Chữ ký của Sponsored content

Bạn đã yêu thực sự ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang